Since 1970

Club History

Fahari Ya Zanzibar

Mlandege Football Club ilianzishwa mwaka 1970 Zanzibar, na ni moja ya klabu zenye mafanikio makubwa visiwani — mabingwa wa ligi mara 8 na mabingwa wa Kombe la Mapinduzi mara mbili mfululizo.

Trophy Cabinet

8

Mabingwa wa Ligi

Miaka ya ubingwa itaongezwa hapa

2

Kombe la Mapinduzi

2023 · 2024 (mfululizo)

Matukio Makuu

1970

Klabu inaanzishwa Mlandege, Zanzibar

2023

Mabingwa wa Kombe la Mapinduzi

2024

Mabingwa wa Kombe la Mapinduzi tena — mara mbili mfululizo